ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ  ਨੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਖਰੜ ਟਰੈਫਿਕ ਦਾ ਚਾਰਜ

ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ  ਖਰਡ ਟਰੈਫਿਕ ਇਨਚਾਰਜ  ਦਾ ਚਾਰਜ ਸੰਭਾਲੇ ਹੋਏ

ਖਰੜ/ਜਗਦੀਸ਼ ਸਿੰਘ :   ਕੁਰਾਲੀ ਸਿਟੀ ਵਿੱਚ ਬਤੋਰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਤੈਨਾਤ ਰਹੇ ਏਸ ਏਚ ਓ ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ  ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਜੁਰਮ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁੱਲੜਬਾਜਾ ਉੱਤੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਗਾਮ ਲਗਾਈ ਹੋਈ ਸੀ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਖਰੜ  ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਟਰੈਫਿਕ ਦਾ ਚਾਰਜ ਸੰਭਾਲ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ।  ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਡਿਊਟੀ ਤਨਦੇਹੀ ਵਲੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਖਰਡ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦੀ ਹੁੱਲਡਬਾਜੀ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ।  ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟਰੈਫਿਕ ਆਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਪਾਲਨਾ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹੁੱਲਡਬਾਜਾ  ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਸਡਕਾ  ਉੱਤੇ , ਸਕੂਲ  ਦੇ ਬਾਹਰ ,  ਜਾਂ ਸ਼ਹਿਰ  ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਕਨੂੰਨ ਤੋਡਦੇ  ਕੋਈ ਵੀ ਨਜ਼ਰ  ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਰਗਿਜ਼ ਬਖਸਿਆ  ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ ।  ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਬੁੱਲਟ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ਸਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਪਟਾਖੇ ਵਜਾਉਣ ਵਾਲੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਉਤਾਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵੀ ਦਿੱਤੀ

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.