ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਤਰਜ ਉੱਤੇ ਪੰਜਾਬ  ਦੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਏ ਜਾਣ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ

0

ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ  ਦੇ ਵਾਲੰਟਿਅਰ ।

ਕੁਰਾਲੀ / ਜਗਦੀਸ਼ ਸਿੰਘ : ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ  ਸੀ ਵਾਈ ਏਸ ਏਸ ਵਿੰਗ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਕਮੇਟੀ  ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ  ਗੋਲਡੀ ,  ਜਿਲਾ ਮੋਹਾਲੀ  ਦੇ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਗਦੇਵ ਸਿੰਘ  ਮਲੋਆ , ਜਿਲਾ ਮੋਹਲੀ  ਦੇ ਯੂਥ ਵਿੰਗ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਨ ਦੀਪ ਸਿੰਘ  ਰਾਕੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਤਰਜ ਉੱਤੇ ਪੰਜਾਬ  ਦੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰਡ ਜਿਨਾ ਵਿਚ  ਕੋਰੋਨਾ  ਦੇ ਮਰੀਜਾਂ ਨੂੰ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਲਗਾਏ ਜਾਣ  ।  ਉਨ੍ਹਾ ਨੇ  ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮਰੀਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਡਾਕਟਰ ਜਾਂ ਸਟਾਫ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ  ਨਹੀਂ ਉਲਝੇਂਗੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀ ਭੋਜਨ ਖਾਣ  ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਰਡ ਵਿੱਚ ਕੀ ਗਤਵਿਧਿਆ ਚੱਲ ਰਹੀਆ ਹਨ  ਉਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਅਤੇ  ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੱਕ ਪੁੱਜੇਗੀ ।  ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵੀ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਲੈ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤਾਂਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਬਾਜੀ ਨਾਲੋ  ਉੱਤੇ ਉੱਠ ਕੇ  ਇਸ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਲੋਕ ਨੂੰ ਨਜਾਤ ਦਵਾਈ ਜਾ ਸਕੇ ।

 

 

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed