ਬਲਬੀਰ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਹਿਸਾਬ: ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ

0

ਵੱਖ ਵੱਖ ਚੋਣ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਅਤੇ ਘਰ ਘਰ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਬੋਲੇ ਅਕਾਲੀ ਬਸਪਾ ਗੱਠਜੋੜ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ

ਬਲਬੀਰ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਹਿਸਾਬ: ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ

ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਸੱਤਾ ਦਾ ਲੋਭੀ ਤੇ ਮਾੜਾ ਆਗੂ ; ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਨਿਗਮ ਚੋਣਾਂ ਵਿਚ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਕਾਰ ਕੇ ਕੀਤਾ ਸਾਬਿਤ : ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ

ਮੋਹਾਲੀ : ਮੋਹਾਲੀ ਤੋਂ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਅਤੇ ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸਾਂਝੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ ਨੇ ਮੋਹਾਲੀ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਆਂ ਚੋਣ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਦੌਰਾਨ ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਚੇਤੇ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਮੋਹਾਲੀ ਨੂੰ ਮੁੜ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਲੀਹਾਂ ਤੇ ਤੋਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੋਟਾਂ ਪਾਉਣ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅਕਾਲੀ ਬਸਪਾ ਗੱਠਜੋੜ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਨਾਉਣ।

ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਪਿੰਡ ਲਾਂਡਰਾਂ, ਮਟਰਾਂ, ਬਲੌਂਗੀ, ਸੈਕਟਰ 78, ਹੋਮਲੈਂਡ ਸੁਸਾਇਟੀ, ਕੁੰਭੜਾ ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਅਤੇ ਫੇਜ਼ 4 ਵਿੱਚ ਕੁਲਦੀਪ ਕੌਰ ਕੰਗ ਜ਼ਿਲਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਇਸਤਰੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਮਹਿਲਾ ਵਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਥਿਰ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਜੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹਰ ਵਰਗ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਫ਼ੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕੇ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਵੱਡੀ ਸੋਚ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਅਤੇ ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਸੜਕਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਸੁਧਾਰ ਕੀਤਾ, ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਲਿਆਂਦੇ ਅਤੇ ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਮੋਹਾਲੀ ਨੂੰ ਨਮੂਨੇ ਦਾ ਸ਼ਹਿਰ ਬਣਾਇਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਕ ਟ੍ਰਾਈਸਿਟੀ ਵਿਚ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਨੂੰ ਪਹਿਲੇ ਨੰਬਰ, ਪੰਚਕੂਲਾ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਮੋਹਾਲੀ ਨੂੰ ਤੀਜੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਦੱਸਦੇ ਸਨ ਪਰ 10 ਸਾਲ ਦੀ ਅਕਾਲੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮੋਹਾਲੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਨੰਬਰ ਦਾ ਸ਼ਹਿਰ ਬਣ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵਲੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵਿਕਾਸ ਦੀ ਹੀ ਬਦੌਲਤ ਸੀ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੋਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਉੱਤੇ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਅਤੇ ਲੁੱਟਮਾਰ ਦੇ ਇੰਨੇ ਭਾਰੀ ਦੋਸ਼ ਹਨ ਕਿ ਆਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਹਿਸਾਬ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਸੱਤਾ ਦਾ ਲੋਭੀ ਤੇ ਲਾਲਚੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਸਲਿਆਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਇਕ ਚੰਗਾ ਵਪਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਇੱਕ ਮਾੜਾ ਆਗੂ ਹੈ ਅਤੇ ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਲੋਕ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਉਂਸਪਲ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਵਿਚ ਹੀ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਕਾਰ ਕੇ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਬਿਤ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।
ਇਸ ਮੌਕੇ ਘਰ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦੌਰਾਨ ਇਸਤਰੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਮਹਿਲਾ ਵਿੰਗ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕੁਲਦੀਪ ਕੌਰ ਕੰਗ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਜਵਾਨ ਆਗੂ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ ਨੂੰ ਵੋਟਾਂ ਪਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਹੈ ਕਿ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਆਗੂ ਪਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੋਹਾਣਾ ਨੂੰ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਨੇ ਟਿਕਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਪੂਰੇ ਇਲਾਕੇ ਦਾ ਮਾਣ ਵਧਾਇਆ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵੀ ਇਹ ਫ਼ਰਜ਼ ਬਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੀਟ ਜਿੱਤ ਕੇ ਅਕਾਲੀ ਬਸਪਾ ਗੱਠਜੋੜ ਦੀ ਝੋਲੀ ਵਿੱਚ ਪਾਉਣ।

Akali BSP candidate Parvinder Singh Sohana appealed to people during various election meetings and door to door election campaign….

Balbir Sidhu to be held accountable for corruption allegations: Parvinder Singh Sohana

Kulwant Singh a greedy and bad leader; People proved by discarding him in corporation elections: Parvinder Singh Sohana

Mohali.
Parvinder Singh Sohana, joint candidate of Shiromani Akali Dal and Bahujan Samaj Party from Mohali, during his election meetings in Mohali constituency, recalled the development work done by the Akali Dal in Mohali and requested them to vote for the Akali-BSP aliance who can bring Mohali on the path of progress again.

Parvinder Singh Sohana while interacting with people in village Landran, Matran, Balongi Sector 78, Homeland Society, Kumbhra and door to door campaign in Phase IV Mohali with Kuldeep Kaur Kang District President Istri Akali Dal siad that there is a need for a stable government that can make the right decisions for every section of Punjab.

He said that the President of Shiromani Akali Dal Mr. Sukhbir Singh Badal was a big visionary and he had earlier done a great job in improving the infrastructure of Punjab and especially the condition of roads. He said that earlier people used to rank Chandigarh as number one, Panchkula as number two and Mohali as number three in Tricity but during 10 years of Akali rule Mohali became number one amongst these cities.

He said that in Mohali Congress candidate Balbir Singh Sidhu was facing so many allegations of corruption and looting that Balbir Singh Sidhu would have to answer for these allegations. He said that on the other hand Kulwant Singh was greedy for power and he had nothing to do with people’s issues. He said that Kulwant Singh may be a good businessman but he is a bad leader and the people of Mohali have already proved this by rejecting Kulwant Singh in the Municipal Corporation elections.
During the door to door campaign, District President of Women Akali Dal Women’s Wing Kuldeep Kaur Kang urged the people to vote for youth leader Parvinder Singh Sohana. He said that this was the first time that Parvinder Singh Sohana, a young leader of the area had been given a ticket by the Akali Dal and it had enhanced the prestige of the whole area. She said that now its the turn of the people to vote for Parvinder and put this seat of Mohali in the basket of Akali-BSP alliance.

अकाली-बसपा प्रत्याशी परविंदर सिंह सोहाना विभिन्न चुनावी सभाओं और घर-घर जाकर चुनाव प्रचार के दौरान की लोगों से अपील

भ्रष्टाचार के आरोपों के लिए जिम्मेदार होंगे बलबीर सिद्धू : परविंदर सिंह सोहाना

कुलवंत सिंह सत्ता का लालची और दुष्ट नेता; कॉरपोरेशन चुनावों में लोगों ने बुरी तरह साबित हुए: परविंदर सिंह सोहाना

मोहाली।
मोहाली से शिरोमणि अकाली दल और बहुजन समाज पार्टी के संयुक्त उम्मीदवार परविंदर सिंह सोहाना ने मोहाली निर्वाचन क्षेत्र में अपनी चुनावी सभाओं के दौरान अकाली दल द्वारा मोहाली में किए गए विकास कार्यों को याद किया और मोहाली को फिर से प्रगति के पथ पर लाने के लिए अकाली-बसपा गठबंधन को वोट देने और पंजाब में गठबंधन की सरकार बनाने की अपील की।

परविंदर सिंह सोहाना ने गांव लांडरां, मटरां, बलोंगी, सेक्टर 78, होमलैंड सोसाइटी, कुंभड़ा, में चुनावी रैलियों और मोहाली फेज 4 में कुलदीप कौर कंग जिलाध्यक्ष महिला अकाली दल के साथ डोर टू डोर कम्पेन के दौरान लोगों के साथ बातचीत करते हुए कहा की पंजाब को एक स्थिर सरकार की आवश्यकता है जो पंजाब के हर वर्ग के लिए सही निर्णय ले सके।

उन्होंने कहा कि शिरोमणि अकाली दल के अध्यक्ष सुखबीर सिंह बादल एक बड़े विचारक हैं और उन्होंने पहले भी पंजाब के बुनियादी ढांचे और विशेष रूप से सड़कों की स्थिति में सुधार के लिए बहुत अच्छा काम किया। उन्होंने कहा कि पहले लोग चंडीगढ़ को नंबर एक, पंचकूला को नंबर दो और मोहाली को ट्राईसिटी में तीसरे नंबर पर रखते थे, लेकिन अकाली शासन के 10 साल के दौरान मोहाली इन शहरों में पहले नंबर पर आ गया जो अकाली दल द्वारा करवाए विकास की बदौलत हुआ।

उन्होंने कहा कि मोहाली में कांग्रेस प्रत्याशी बलबीर सिंह सिद्धू पर भ्रष्टाचार और लूटपाट के इतने आरोप लगे हैं कि भविष्य में इन आरोपों का जवाब बलबीर सिंह सिद्धू को देना होगा। उन्होंने कहा कि दूसरी ओर कुलवंत सिंह सत्ता के लालची हैं और उनका लोगों के मुद्दों से कोई लेना-देना नहीं था। उन्होंने कहा कि कुलवंत सिंह भले ही अच्छे व्यवसायी हों लेकिन वे बुरे नेता हैं और मोहाली की जनता ने नगर निगम चुनाव में कुलवंत सिंह को खारिज कर यह साबित कर दिया है।
डोर टू डोर अभियान के दौरान महिला अकाली दल की जिलाध्यक्ष कुलदीप कौर कंग ने लोगों से युवा नेता परविंदर सिंह सोहाना को वोट देने का आग्रह किया। उन्होंने कहा कि ऐसा पहली बार हुआ है जब क्षेत्र के युवा नेता बलविंदर सिंह सोहाना को अकाली दल ने टिकट दिया है और पूरे क्षेत्र का मान बढ़ाया है। उन्होंने कहा कि अब लोगों को चाहिए कि परविंदर सिंह सोहाना को जीतकर यह सीट अकाली बसपा गठजोड़ की झोली में डालें।

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed